กระทู้ถึงคุณ <---TUk--->

สืบเนื่องมาจากกระทู้ที่ คุณ <---TUk---> ได้ถามว่าอยากเปิดร้าน เป็นเจ้าของธุรกิจในออส เนี่ย ราคาเท่าไหร่ ประมาณนี้
    อยากถามว่าคุณตึกสนใจอยากมีร้านขายของเป็นของตัวเองเหรอ เพราะเราเองก็สนใจเหมือนกัน เลยอยากคุย ถาม แลกเปลี่ยนความคิดเห็น กับคุณ <---TUk---> ซักกะหน่อย เพราะเราเอง มีแผนการจะเป็นเจ้าของธุรกิจสักอย่างที่ออสหล่ะ เราเคยเรียนอยู่ที่นั่น แต่ตอนนี้จบแล้ว เพิ่งกลับเมืองไทย แต่เรามีแพลนจะไปตั้งธุรกิจเล็กๆของเรา ที่ Australia ในอีก 1-2 ปีข้างหน้า อิอิ...จะคุยกันได้ทางไหนเหรอ

จากคุณ : Tan - [ 12 เม.ย. 47 20:08:46 A:203.151.206.82 X:210.203.182.148 ]