มีเวลา 20 วัน ไม่ทราบจะสามารถเดินทางเที่ยวทั้งในอังกฤษ สกอตแลนด์ ไอร์แลนด์ เวลล์ ได้ด้วยไหมใน 20 วัน

คืออยากไปทีเดียวเลยน่ะครับ  ทั้งลอนดอน แคนเบอรรี่  บาธ ออกฟอร์ด  เวลล์ ไอร์แลนด์ สกอตแลนด์ ดับลิน เอดดินเบอก  จะได้ไหม  ควรนั่ง eurolines หรือบินดีครับ  แบบไหนดีกว่า หรือรถไฟ  แต่รถไฟน่าจะแพงสุดใช่ไหม

วีซ่าต้องขอปท.ไหนบ้าง

เห็นใน easyjet.com       ryanair.com    bmi.com  มีตั๋วถูกมากกกกๆๆๆๆๆๆๆ จากลอนดอนไปเมืองต่างๆ เอ จะดีไหมครับ  แล้วจองนี่ต้องทำอย่างไรบ้างครับ  รบกวนหลายข้อ

20 วันจะครอบคลุมไหมน๊า   อยากรู้จัง

จากคุณ : peen - [ 29 เม.ย. 47 16:36:56 ]