CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สอบถามพี่ๆแม่บ้านฝรั่งเศสค่ะ

ถ้าจะขอวีซ่าท่องเที่ยวไป แล้วไปจดทะเบียนที่ฝรั่งเศส สามารถทำได้มั๊ยคะ
    1. ต้องใช้เวลากี่วัน เพราะอาจได้วีซ่าแค่ 30 วัน
    2. กรณีถ้าจะทะเบียนแล้ว สามารถอยู่ต่อได้เลยมั๊ยคะ
    ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ และหากมีอะไรแนะนำก็เชิญได้นะคะ (ลืมบอกไป จะไปจดทะเบียนที่ปารีสค่ะ)

จากคุณ : WS - [ 4 พ.ค. 47 13:33:32 A:unknown X:unknown, 219.106.230.206 ]