CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากลองของใหม่ หุหุ...

1. (0 คน)
      2. (9 คน)
      3. (6 คน)
      4. (อันนี้ของแถม ไม่โหวตจ้า ) (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

0.00%
     25.00%
     16.67%
     58.33%

ไม่รู้กระทู้จะออกมายังไงนะค่ะ หุหุ  คือ เปิดหน้าจอมา ก็เจออะไรใหม่  ด้วยความสงสัยใคร่รู้ (แต่ไม่อยากคลิกเข้าไปอ่าน ก๊าก )  ลองมาโหวตกันเล่น ๆ ดูนะค่ะ ว่าใครชอบดอกไม้ไหนกันบ้าง ของแถมไม่นับนะค่ะ ฮี่ๆๆ

**เพิ่มเติมนิดหนึ่งค่ะ คือ ดอกที่สองเนี่ย ไม่รู้จักชื่อน่ะค่ะ เลยไม่ได้ลงชื่อไว้ ใครรู้จักบ้างค่ะ ว่ามันชื่อว่าอะไร จะถามคนปลูก (ย่าน้องเล็ก) ก็ยังไงอยู่ แกขึ้นไปนอนแล้วล่ะค่ะ ฮ่าๆๆ**

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 47 09:17:23

จากคุณ : gw - [ วันฉัตรมงคล 08:41:06 ]