CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับฝรั่งเศสหน่อยค่ะ

มีแฟนเป็นคนฝรั่งเศสค่ะกำลังวางแผนแต่งงานไปอยู่ที่โน่นกัน แฟนอยู่ที่ Chatellerault ค่ะแต่ติดปัญหาที่ตอนนี้งานที่ทำเป็น contract พอจะมีทางไหนที่ทำให้เราไปที่โน่นได้เร็วขึ้นมั้ยคะ หรือว่าเราจะต้องไปเป็นนักเรียนเรียนภาษา ค่าเทอมแพงมั้ยคะ แล้วต้องทำอย่างไรบ้างคะ แล้วสำหรับคนไทยจะหางานทำได้หรือเปล่าคะ

จากคุณ : takiang - [ 6 พ.ค. 47 13:11:50 A:202.8.84.150 X: ]