CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอ P.R. จากเมืองไทยตอนนี้กี่เดือนได้ แล้วจะไปอยู่ที่ออสตอนนี้ได้เลยไหม

คือเราอยากไปออสฯตอนนี้เพราะแฟนเราเรียนอยู่ที่โน้น ถ้าเป็นไปได้เราจะขอ p.r. ตอนนี้เลย(เราจบ I.T.จากเมืองไทยแล้วลองคำนวนคะแนนแล้วได้ประมาณ 130)

การขอ p.r. จะใช้เวลานานแค่ไหนเหรอ กี่เดือน แล้วถ้าใช้เวลาหลายเดือน เราจะไปรอผล p.r.ที่ออสฯ ได้เลยหรือเปล่าหรือต้องรอจนกว่าเราจะได้แล้วค่อยไปเหรอ

ขอบคุณทุกคนมากๆ

จากคุณ : กุ้งก้ามกราม - [ 3 มิ.ย. 47 23:39:45 A:202.133.167.155 X: ]