CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

แม่บ้านท่านใดทำงานcookในchildcare in usa บ้าง

สวัสดี คุณๆ ทุกท่านในอเมริกา หรือ ประเทศอื่นๆ ดิฉันทำงานเป็น cook อยู่ใน childcare centre in Australia ซึ่งรายการอาหารซ้ำซากเหลือเกิน จึงต้องการเปลี่ยนรายการอาหาร สำหรับเด็กอายุแรกเกิดถึงห้าปีค่ะ ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะให้สูตรได้บ้างคะ ขอความกรุณาส่งสูตรให้ดิฉันด้วยนะคะ ที่ neon100lahn@hotmail.com เจ้านายบอกว่า ต้องพยายามเปลี่ยนรายการอาหารได้แล้ว มิฉะนั้นมีสิทธิตกงานตอนแก่ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : นิ - [ 29 มิ.ย. 47 16:55:18 A:203.213.85.165 X: ]