CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก

พ่อกับแม่ท๊อปพี่งกลับเมื่อคืนค่ะ เบ็ดเสร็จรวมเวลาที่พ่อกับแม่มาอยู่ด้วยก็ 1 เดือนกับ 3 วัน แต่มันสั้นเหมือน 1 อาทิตย์เลย เวลาแห่งความสุขนี่มันผ่านไปไวจริงๆเลยนะคะ

เช้าวันนี้ตื่นขี้นมาไม่ได้ยินเสียงพ่อกับแม่กินข้าวเช้าในห้องครัว รู้สีกเงียบๆแหะ

หนี่งเดือนที่พ่อกับแม่มาเยี่ยมนี่เราไปเที่ยวกันพอสมควรค่ะ ในซานฟรานก็ไปที่ต่างๆตามสเต็ปไกด์ทัวร์ที่เคยไปกับพี่ต้อย พี่ทราย บางครั้งเราก็ไปเมืองใกล้ๆอย่างซาคาเมนโต้ อาทิตย์ก่อนกลับนี่ไปไกลหน่อย พากันไปโอเรกอน แวะเที่ยวรายทาง ตบท้ายวันเสาร์ที่ผ่านมาไปโยเซเมติ เดี๋ยวจะว่ามาไม่ถึงแคลลิฟอร์เนีย

วันนี้มีรูปบางทริปมาฝากค่ะ

จากคุณ : SFO-CNX - [ 20 ก.ค. 47 03:19:18 ]