CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

พี่ๆแม่บ้านสุดสวยคะขอสูตรทำผักโขมอบชีสอร่อยๆด้วยค่ะ...please

เราเป็นคนชอบทานผักโขมอบชีสมากๆเลยอ่ะค่ะ เคยลองทำหลายคร้งก็ไม่ค่อยประสบความสำเร็จเท่าไร ก็เลยต้องไปทานที่ร้านจนเจ้าของร้านเค้าแซวเอาแล้วค่ะ (ฮือๆ) รบกวนพี่ๆแม่บ้านสุดสวยผู้ใจดีบอกสูตรด้วยนะคะ ว่าจะต้องผัดผักโขมกับอะไรบ้างก่อนที่จะโรยด้วยชีส (สรุปว่าเอาทุกขั้นตอนเลยละกันนะคะ) ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : Chocky Viva - [ 22 ก.ค. 47 01:36:09 ]