CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มนต์รักนักเรียนไกลบ้าน ว๊าน หวาน ภาคสามค่ะ

จำกันได้ไม๊คะ มนต์รักครั้งที่แล้ว แห้วซ้า แต่ไม่มีเข็ดค่ะ เรื่องของพ่อหนุ่มน้อยหน้ามนก็เป็นอันจบ จบแบบหมดจดจริงจริง  แต่เราก็ยังเป็นเพื่อนกัน เจอหน้าก็คุยทักทาย ดูเหมือนเค้ากำลังไปได้สวยกับสาวน้อยหน้าใส ฮือ ฮือ ฮื อ ที่ฮือครวญครางนี่ไม่ใช่เพราะเจ็บปวดหรือเสียอกเสียใจหรอกนะ อิจฉาน่ะอิจฉา ไม่ได้เป็นนางเอกง่ะ นางร้ายก็ยังไม่ทันจะได้เป็นเล้ย ได้เป็นแค่เพื่อนพระเอก เอาเป็นว่า เรื่องนี้ของเป็นตัวเอกบ้างดีกว่าเนอะ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ค. 47 12:27:31

จากคุณ : tassi - [ 23 ก.ค. 47 08:40:41 ]