CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากเรียนเกี่ยวกับด้านจิตวิทยาค่ะ ที่ LA

ตอนนี้การเรียนจิตเวชที่อเมริกากะลังรุ่งมั๊ยคะ เรียนเป็น course Psychology ค่ะ ถ้าจบมาจะหางานทำง่ายมั๊ยคะ คนที่โน่นเค้านิยมไปหานักจิตวิทยา หรือจิตแพทย์มากกว่าคะ และรายได้แระมาณเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยตอบด้วยค่ะ ตอนนี้กะลังเล็ง Psychology ที่ UCLA ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : YI - [ 24 ก.ค. 47 01:09:56 A:202.133.136.150 X: ]