CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากได้สูตรทำผัดไทยกุ้งสด กับ ยำแหนมสดค่ะ และ ข้าวเหนียวหมูปิ้งแบบที่ขายตามตลาดนะค่ะ

แม่บ้านต่างแดน (6 คน)
      ชีวิตในต่างแดน (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 6 คน

100.00%
     0.00%

อยากได้สูตรทำผัดไทยกุ้งสด ยำแหนมสด กับ หมูปิ้งแบบตามท้องตลาดบ้านเราที่ขายกันน่ะค่ะ แบบว่าอยากกินมากค่ะ ยังงัยช่วยด้วยนะค่ะ ยังงัยฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ เป็นน้องใหม่ในห้องนี้ค่ะ อยู่ฟินแลนด์ค่ะ

จากคุณ : partanen - [ 28 ก.ค. 47 17:08:35 ]