CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เงินบาทตก? ค่าเทอมแพงอีกจมเลยท่านที่ทราบช่วยมาวิเคราะห์หน่อยสิครับ

ตอนนี้เงินบาทต่อ ดอลลาร์สหรัฐหรือแคนาเดียน ตกเอาๆ มันเป็นเพราะอะไรเหรอครับใครทราบบ้าง แล้วเงินบาทจะมีโอกาสกลับมาแข็งในเร็ววันนี้มั้ยครับ ท่านใดพอทราบหรือทำนายกระแสค่าเงินได้ ช่วยหน่อยเถอะครับ ไม่อยากจ่ายแพงกว่านี้แล้ว

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ค. 47 12:43:23

จากคุณ : Geux - [ 29 ก.ค. 47 12:42:29 ]