CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รบกวนขอ web ที่มีรายละเอียดของหลักสูตร postgraduate ของ U ใน UK หน่อยครับ

รู้สึกเคยผ่านตามาทีนึงว่า web นั้นชื่อ hubsons หรือ อะไรนี่แหละ ที่เค้าบอกรายเอียดหมดเลย ไม่ว่าวิชาที่เรียน แล้วแม้กระทั่ง วิธี assessment ของแต่ละหลักสูตรด้วย คราวนี้กลับไปหายังไง ก้ไม่เจอ...รบกวน ท่านๆ ผู้น่ารัก ใน board นี้ช่วยทีนะครับ...

ขอบคุณครับ...ใกล้ถึงเวลาต้องออกเดินทางสู่จุดหมายต่อไปแล้ว...เรา

จากคุณ : Hidden Dragon - [ 29 ก.ค. 47 17:39:58 ]