CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

หนังสือเรียนภาษาฝรั่งเศส

ขอสอบถามแม่บ้านหรือนักเรียนที่อยู่ฝรั่งเศสหน่อยค่ะ
    คือเพื่อนจะไปปารีสพรุ่งนี้อยากรู้ว่ามีหนังสือเรียนพวกแกรมม่าหรืออะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับเรียนภาษาฝรั่งเศสที่ดีๆ ของสถาบันอะไรที่ ที่นั่นใช้อยู่อ่านง่ายครอบคลุมเนื้อดีๆ รวมทั้งพวกซีดีที่ใช้สำหรับเรียนรู้ และซื้อได้ที่ไหนทำนองนี้น่ะค่ะ
    ขอโทษน่ะค่ะเขียนงงๆ (หรือตัวเองรู้สึกงงเอง) ตอนนี้ตัวเองใช้ของ CLE international ก็ดีเหมือนกัน แต่เผื่อมีอย่างอื่นน่าสนใจช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ
    ส่วนซีดีใช้ Tell me more อันนี้รู้สึกไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่
    ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : มามอเดอจู - [ 30 ก.ค. 47 19:19:06 A:62.202.43.119 X: ]