CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถามเรื่องลึกๆ เกี่ยวกับ sponser ค่ะ

กำลังจะไปศึกษาต่อ แล้วจะให้ญาติที่อยู่ที่นั่นรับรองให้ว่าจะรับเป็น sponser ให้เรา อยากทราบว่า เอกสารที่ใช้รับรองการเป็น Sponser ต้องมีเอกสารอะไรบ้างค่ะ และเอกสารที่ใช้ต้องใช้ตัวจริงรึเปล่า รึว่าส่ง Fax เอกสารมาให้ได้ เพราะญาติอยู่ต่างประเทศกลัวว่าจะต้องรอการจัดส่งเอกสารนาน

ขอบคุณทุกความคิดเห็นไว้ล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : ขอบคุณในทุกน้ำใจ - [ 7 ส.ค. 47 14:20:43 A:168.120.12.17 X: ]