CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รายงานสถานการณ์งาน Thai Summer Fair 2004 in Bournemouth ค่ะ

งานนี้ทั้งไทย ทั้งฝรั่งมากันเพียบเลยค่ะ แต่อากาศมันไม่ค่อยเป็นใจเท่าไหร่ ฝนตกปรอยๆ เกือบตลอดเวลา ทำไมนะต้องเป็นวันนี้ด้วย เมื่อวานออกจะ Sunny รูปนี้เป็นรูปคนไทยร่วมใจกันทำบุญค่ะ เหอๆ คนบัง เกือบมองไม่เห็นพระเลยค่ะ พระท่านเดินทางมาไกลจาก Birmingham เลยค่ะ เทศน์เก่งมากๆ เป็นภาษาอังกฤษด้วย

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 47 04:23:45

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : pizzy - [ 9 ส.ค. 47 04:18:07 ]