CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มีใครในห้องนี้เคยไปลงเครื่องที่ sanfran บ้างครับ อยากรู้วิธีเปลี่ยนเครื่อง กะโหลดกระเป๋าที่นั้นน่ะครับ จะไปพรุ่งนี้แล้ว

คือผมไม่เคยขึ้นเครื่องบินเลยครับ พูดภาษาอังกฤษก้องูๆปลาๆแล้วพอดีผมต้องไปเปลี่ยนเครื่องที่ sanfran น่ะครับ อยากรบกวนห้องนี้ที่เคยไปเปลี่ยนเครื่องที่ sanfran ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าถ้าลงจากเครื่องแล้วผมต้องทำงัยต่อดี เคยเห็นในกระทู้นึงในห้องนี้พูดเรื่องโหลดกระเป๋าตรวจของตรง sanfran คือผมก้องงเหมือนเจ้าของกระทู้นั้นน่ะครับว่าถ้าผมลงจากเครื่องแล้วผมจะไปเอากระเป๋าคืนตรงไหนแล้เอาไปส่งคืนตรงไหน มันจะมีป้ายบอกผมมั้ยครับ พอดีกระทู้ที่ผมอ่านมาไม่มีคนตอยน่ะครับ รบกวนหน่อยนะครับคือผมบินพรุ่งนี้แล้วน่ะครับ
    ถามเยอะไปหน่อยแต่ขอความอนุเคราะห์ด้วยครับ

จากคุณ : ข้าวต้มกุ้ย - [ 10 ส.ค. 47 22:45:28 A:203.113.38.11 X:203.150.217.116 ]