CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ภาพงานวันเกิดค่ะ

วันเกิดปีนี้ มีงานจัดค่อนข้างใหญ่ค่ะ ผู้คนก็เยอะแยะไปหมดเลยค่ะ  อาหารมีให้เลือกหลากหลาย (เลือกรับประทานไม่ถูกเลยค่ะ) ใครใคร่ทานก็ทานไม่ต้องสนใจใคร แถมมีการแสดงให้ดูมากมาย ที่ปลื้มสุดๆ  ก็เห็น
    จะเป็นเรื่องอาหารนี่ล่ะค่ะ   ตามมาชมภาพกันเลยน่ะค่ะว่าในงานมีอะไรบ้าง

*** ดอกไม้ที่ได้ในวันเกิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 47 23:29:23

จากคุณ : พ ริ ก ขี้ ห นู @ UK - [ 16 ส.ค. 47 23:22:30 ]