CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอความช่วยเหลือค่ะ จะสอบ TOEFL ประมาณเดือนมกราคมปีหน้าวางแผนอ่านหนังสืออย่างไรดีคะ

จะสอบ TOEFL มกราคมปีหน้าแต่ยังจัดตารางอ่านหนังสือไม่ได้เลยค่ะ ไม่ทราบว่าควรจะเริ่มที่อะไรดีแล้วทำอะไรบ้าง ตอนนี้ก็เรียนTOEFL อยู่ด้วยค่ะ แต่ต้องมาเตรียมตัวเองด้วยใช่ไหมคะ ใครสอบผ่านมาแล้วขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ริ้วทรายในสายลม - [ 17 ส.ค. 47 11:59:12 A:unknown X:202.28.181.7 TicketID:003156 ]