CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รบกวนนะคะ ไม่ทราบว่ามีใครเคย Save กระทู้เรื่อง " คำแนะนำการพัฒนาภาษาอังกฤษ " บ้างมั้ยค่ะ

เป็นกระทู้ที่ดีมากๆเลยล่ะคะ แนะนำเกี่ยวกับการพัฒนาภาษาอังกฤษได้ละเอียดมากค่ะ จำได้ว่าเคย Save เก็บไว้กะจะให้น้องไว้ใช้ แต่พยายามหาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ และดิฉันลอง Search หาในคลังกระทู้เก่าแล้วก็ไม่เจอเหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆสมาชิกท่านใดได้ Save เก็บไว้บ้างมั้ยค่ะ ถ้ามีรบกวนขอ Save เก็บข้อมูลหน่อยนะคะ  

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Benice - [ 17 ส.ค. 47 16:17:16 ]