CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

******* พาเที่ยวตลาดต่อจากชาติที่แล้วค่ะ *******

ต้องขอโทษด้วยที่ปล่อยให้ลูกทัวร์รอเสียนาน
    ไกด์มัวแต่ป่วยๆเปื่อยๆอยู่
    (ป่วยผสมเรื่อยเปื่อยค่ะ)
    คอยนานๆโดนยุงกัดบ้างหรือเปล่า
    อ้าว เดินหายไปไหนกันตั้งหลายคน
    กลับมาก่อนค่ะ ไปเที่ยวต่อกันดีกว่า

ยังจำได้ไหมคะ คราวที่แล้วเราไปเที่ยวถนนหวังฝู่จิ้ง
    ซึ่งเป็นถนนสายช้อปปิ้งของปักกิ่ง
    วันนี้จะพาไปเที่ยวตลาดขายของที่ระลึกที่ถนนนี้กันต่อ
    มากันครบแล้วก็ตามมาเลยค่ะ
    อย่าลืมพกสตางค์มาด้วยฟ่อนโตๆนะคะ

จากคุณ : Cybercat - [ 30 ส.ค. 47 09:25:53 ]