CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

แม่คนไหนเป็นแบบนี้บ้าง.......( เชิญมาดู & แปะรูปเด่ะๆ จ้า )

ไม่มีอะไรค่ะ แหะๆ คือ สงสัยนิดหน่อยว่า แม่คนอื่น ๆ มีอาการแบบแม่น้องเล็กบ้างไหม คือ จะสองปีแล้ว ยังเห่อลูกไม่เลิก 55
    นึกว่าพอลูกโตมาหน่อย เดี๋ยวตัวเองก็คงเลิกเห่อเองล่ะ ที่ไหนได้ ยิ่งโต ยิ่งเห่อ  รูปก็ถ่ายอยู่นั่นแหละ ไม่รู้จะถ่ายอะไรนักหนา ดีนะ ที่ยุคนี้เป็นยุคกล้องดิจิตอล ไม่งั้น งานนี้คงจนเพราะถ่ายรูปลูกนะค่ะ  

คิดว่าอาการที่ตัวเองเป็นเนี่ย คงเป็นอาการปกติของคนเป็นแม่ใช่ไหมค๊ะ ( อ๊ะ ๆ ใครอย่าขืนมาตอบว่า ไม่ใช่เชียวนะ ฮี่ๆๆ )  วันดีคืนดี ก็จะนั่งเปิดดูรูปเก่า ๆ ที่ปรินต์ออกมาเก็บ ( ดูง่ายกว่าในคอมฯ อ่ะ)  พอเค้าหลับก็นั่งมอง ชื่นชมอยู่นั่นแหละ 555 ใครว่าไม่น่ารัก แต่เราว่าน่ารักของเราล่ะ ฮ่าๆๆ  น่ารักเหลือเกิ๊นนนนนนน ( ก็ลูกอีฉันนี้ค่ะ )  คิดว่าพ่อแม่ทุกคนคงมีความรู้สึกคล้าย ๆ กัน ใช่ป่าวค่ะ มายันกันหน่อยเร้วววว... นี้คนแรกขอยันก่อนใครเลยนะค่ะ ...

จากคุณ : gw - [ 3 ก.ย. 47 01:19:10 ]