CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

<<<ข้าวเหนียว รู้หน้าไม่รู้ใจ >>>> น้านก

วันนี้เสนอ ข้าวเหนียวมูล 3 สี กับ หน้าข้าวเหนียว 4 หน้าค่ะ ไม่รู้จะเสริฟข้าวเหนียวมูลกับหน้าอะไรดีถึงจะถูกใจคนกิน ก็เลยตั้งชื่อแบบนี้ ไม่มีพาดพิงค่ะ

เมนูของหวานหรือของกินเล่นนี้ เป็นสูตรเท่าที่จะหาวัตถุดิบได้ในต่างแดน เครื่องไม่ค่อยครบเท่าไหร่ และกลัวคลอเรสเตอรอล-ถามหา ด้วยนะคะ เลยไม่ค่อยกระหน่ำกะทิเท่าไหร่  และอีกอย่างเพราะเป็นแม่บ้านที่มีสมาชิกน้อย ทำจำนวนน้อยก็เลยใช้เตาไมโครเวฟเป็นหลักค่ะ

จากคุณ : Aunti-นก - [ 6 ก.ย. 47 15:51:06 ]