CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ปีนี้ใครไปเรียนที่ University of Surrey, Guildford บ้างครับบบบ!!!...หรือใครเรียนอยู่อยากขอคำแนะนำ

คือว่ากำลังจะบินไปเรียน MSc, School of Management  ที่ Surrey, Guildford มีใครไปเรียนปีนี้บ้างครับ...อยากรู้จัก....ผมมาเรียนคนเดียว ยังไม่มีเพื่อนเลย...พยายามโทร.ถามที่ Agency ว่าปีนี้มีคนไทยไปเรียนบ้างหรือเปล่า เค้าก็ไม่ยอมบอก (รักษาความลับสุดยอด).....ผมเดินทางคนเดียว คืนวันที่ 17 ก.ย.นี้ ...มีใครเดินทางวันเดียวกับผมบ้างครับ...เรียนที่อื่นก็ได้...คือ อยากมีเพื่อนน่ะ...ไม่เคยเดินทางคนเดียว (อายจัง)
    ป.ล. เพื่อนๆ พี่ๆใครที่เคยเรียนที่นี่ขอคำแนะนำด้วยครับบบบบบบ!!!!!........

จากคุณ : tunnut - [ 10 ก.ย. 47 21:59:32 ]