CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากทราบว่า พจนานุกรมคันจิ พอจะมีให้โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ

อยากทราบว่าพจนานุกรมคันจิ พอจะมีให้โหลดที่ไหนได้บ้างคะ เอาเปง jap-eng ก็ได้ค่ะ อยากได้แบบที่ค้นหาจากบุชุ หรือ จากการนับเส้นก็ได้ค่ะ พอดีว่าจะต้องใช้อ่ะค่ะ ถ้าใครมีใครรู้ก็ช่วยบอกด้วยนะคะ หรือ จะหาซื้อโปรแกรมดังกล่าวได้ที่ไหนได้บ้าง (ไม่รู้จะมีที่พันธ์ทิพย์ไหมง่า)

จากคุณ : lhing_suteki - [ 18 ก.ย. 47 16:13:09 ]