CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

-----อยากจะขอบคุณและบอกลาด้วยการบ้านค่ะ-----

ใหม่ขนเอาการบ้านเป็นตั้งๆมาส่งค่ะ เป็นสมาชิกแบบผุบๆโผล่ๆมาหลายปี อยากบอกว่าห้องนี้ถึงแม้จะมีเรื่องมีราวกันบ้าง แต่บรรยากาศโดยรวมนั้นช่างอบอุ่นยิ่งนัก นอกจากเรื่องอาหารและเที่ยวแล้ว เวลาใครมีคำถามหรือต้องการคำแนะนำหรือแค่อยากจะคุย ก็เข้ามาห้องนี้ได้และไม่ผิดหวังออกไป

ตัวเองเป็นคนทำกับข้าวและขนมไม่เก่งเลย ได้มาเห็นรูปและขั้นตอนวิธีทำที่แม่บ้านแต่ละท่านมาแบ่งปันสอน ก็เลยค่อยๆฝึกค่อยๆพัฒนา ผิดบ้างถูกบ้าง รู้สึกว่าตัวเองได้รับประโยชน์หลายๆอย่างจากห้องนี้ จึงอยากจะขอบคุณทุกๆท่านด้วยการบ้าน ขอบคุณจากใจค่ะ

และถึงแม้จะไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาบ่อยๆอีก แต่ว่างเมื่อไหร่จะแวะมาอ่านกระทู้ค่ะ แต่อาจจะไม่ค่อยได้ตอบ ยังไงเจ้าของกระทู้ทั้งหลายอย่าคิดว่าคนมาลงชื่ออ่านน้อยแสดงว่าไม่มีคนสนใจนะคะ คนอ่านกระทู้ที่ไม่ได้ลงชื่อก็มีค่ะ เพราะใหม่ก็เป็นคนนึงที่บางทีเวลาน้อย พออ่านเสร็จก็ไม่ได้ลงชื่อค่ะ ก็ขออภัยด้วยแต่อย่าน้อยใจค่ะ

บ๊ะจ่างค่ะ เอ๊ะ..รูปไม่ขึ้น ขอตัวไปย่อก่อนค่ะ เดี๋ยวมาใหม่

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 47 21:26:52

จากคุณ : BOONDOCK - [ 28 ก.ย. 47 21:25:15 ]