CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จะไป LA ด้วย CATHAY PACIFIC หรือ EVA ดีนะ

เคยไปอังกฤษด้วยสายการบิน cathay ดีมากครับ ประทับใจแต่ได้ยินเพื่อนบอกว่าeva ดีกว่า cathay เพราะ
    ถ้ามีที่วางขามากว่าcathay อีก ราคาก็ต่างกันไม่เยอะ
    จริงหรือครับ

Roundtrip valid 1 year (Any flights)
    แปลว่าเราจะกลับด้วยสายการบินไหนก็ได้ใช่ไหมครับ

ถามอีกข้อนึงครับ ผมเห็นเครื่องบินของภูเก็ตแอร์ที่
    จะไปอังกฤษ เครื่องไม่ใหญ่มาก บินไประยะทาง
    ไกลๆนี่จะไว้ใจได้มากไหมครับ เพราะญาติๆผม
    ไม่แนะนำแต่ราคาถูกกว่าสายอื่นตั้งเยอะ

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ

จากคุณ : little by little - [ 29 ก.ย. 47 01:14:39 ]