CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เรียนต่อ ป.โท สมัคร U กับสมัครทุน ต้องทำพร้อม ๆ กันไปเลยรึเปล่าครับ

แล้วถ้าเรา ได้ทุน แต่ไม่มี U ไหนรับจะทำยังไงครับ จะต้องสละสิทธิ์รึเปล่า
    หรือถ้าเราได้การตอบรับจาก U แต่ไม่ได้ทุน จะทำยังไงครับ ต้องสละสิทธิ์แล้วรอปีหน้า สอบใหม่รึเปล่าครับ
    มันต้องพอดีกันเลยเหรอครับ คือ ต้องได้ทุน และได้ที่เรียนพร้อม ๆ กันด้วย รู้สึกว่ามันยากจัง

จากคุณ : อยากต่อโท - [ 3 ต.ค. 47 18:27:06 A:202.5.80.104 X: TicketID:025762 ]