CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

พี่หมูแดงคะ รบกวนขอสูตรซี่โครงหมูอบสับปะรดหน่อยนะคะ

สวัสดีค่ะพี่หมูแดง ต้องขอโทษที่รบกวนนะคะ หนูเป็นแฟนประจำของห้องแม่บ้านต่างแดนมานานแล้วค่ะ มาเรียนที่อังกฤษ ก้อได้เมนูจากห้องนี้ไปทำให้เพื่อนๆทานอยู่บ่อยๆ เพื่อนๆชอบมากเลยค่ะ โดยเฉพาะเมนู ซี่โครงหมูอบสับปะรดของพี่หมูแดง จำได้ว่าเคยมีกระทู้ที่รวบรวมอาหารที่พี่อยู่ แต่ไม่ทราบทำไมหาไม่เจอ เลยต้องรบกวนขอเมนูจากพี่หมูแดงเองเลย  ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

จากคุณ : ซาลาเปาใบกลม - [ 6 ต.ค. 47 02:14:06 ]