CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ในนี้มีใครเคยซื้อ CD รวมโปรแกรม TOEFL กับรวมข้อสอบเก่า จาก link นี้บ้างครับ

ที่นี่อะครับ
    www.tanthai.com/cgi-bin/mboard/4937.shtml

พอดีไปเจอมา เห็นรายละเอียดน่าสนใจดีทีเดียว แต่มันต้องสั่งซื้อทางเน็ตเลยยังไม่ค่อยแน่ใจ
    ใครเคยซื้อมาใช้บ้าง ดีไหมครับ แล้วมีครบทุก part เลยรึเปล่า
    แล้วพวกข้อสอบเก่ามันจะแนวๆเดียวกับของปัจจุบันไหมครับ
    ระหว่างฝึกทำข้อสอบเก่ากับฝึกทำโปรแกรมของหลายๆค่ายนี่ อันไหนเวิร์คกว่ากัน
    ใครที่เคยซื้อมาใช้ช่วยให้ความเห็นทีนะครับ

หรือใครมีหนังสือหรือเวปดีๆแนะนำก็ยินดีนะครับ โดยเฉพาะ listening ขอบคุณครับผม

จากคุณ : H2O - [ 8 ต.ค. 47 04:20:48 A:203.150.225.117 X: TicketID:070553 ]