CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ส่งการบ้านคุณครูน้านก(อีกแล้ว) ห่อหมกทูน่าค่ะ

มาอีกแล้ว อิๆๆ คราวที่แล้วส่งการบ้านไก่อบตะไคร้ไป คราวนี้มาก้อของคุณครูน้านกอีก เป็น ห่อหมกทูน่าค่ะ เพิ่งทำเสร็จสดๆร้อน กินหมดไปแล้ว นิดหน่อยอิๆๆ แต่แฟนยังกินไม่เลิกเลยค่ะ

ขอบอกว่าอร่อยมากๆๆๆๆๆ ไม่คิดว่าชาตินี้จะได้ทำห่อหมกเป็นกะเขาด้วยแถมออกมาก้ออร่อยเหาะ หุหุ ขอบคุณน้านกไว้ที่นี้ด้วยนะคะ อันนี้ที่ทำ นึ่งเอาค่ะ ไม่มีเวฟ เอาใส่ถ้วยเล้กๆ เอาค่ะ ชีวิตนี้ไม่เคยมีอุปกรณ์พร้อม เหอๆๆ

(ถ่ายรูปไม่สวยนะคะ เลยลงรูปเดียวพอ อิๆๆ)

พรุ่งนี้ วันโคลัมบัส (อเมริกา) ที่แคนาดาก้อ thanks giving มีความสุขวันหยุดนะคะ

จากคุณ : มินะของน้องมด - [ 11 ต.ค. 47 03:00:31 ]