CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown


    How แม่บ้านต่างแดน budget your expense?

    How do you แม่บ้านต่างแดน budget your grocery expense?  How much do you spent on food each month and for how many people in the family?  Where do you live?  I live in San Diego and to me it seem like cost of living here is so expensive.  Milk cost 3.55 per gallon.  More expensive than gasoline. Gas cost 2.49/gallon regular unleaded.

    แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 47 15:42:14

    จากคุณ : me_here - [ 14 ต.ค. 47 14:36:47 ]

 
 


ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป