CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

-'@'- รบกวนแม่บ้านฝรั่งเศส ถามเรื่องเที่ยวปารีสค่ะ -'@'-

วันพุธหน้าจะไปเที่ยวปารีสค่ะ ไปประมาณสี่วัน อยากขอคำแนะนำว่ามีที่ไหนที่ไม่ควรพลาดบ้างค่ะ ตอนนี้เท่าที่ลิสต์ไว้ ก็มี

1. The sacre Coeur, Montmortre
    2. Notre Dame
    3. Eiffel tower
    4. Champs Elysees
    5. แวร์ซาย

คือรู้จักแต่ที่ดังๆนะคะ เลยอยากขอคำแนะนำว่ามีที่ไหนอีกหรือเปล่าค่ะ ที่ไม่ควรพลาด และน่าไปค่ะ รบกวนแนะนำนิดนึงนะคะ

ขอบคุณค่ะ (^/\^)

จากคุณ : foreverfriends - [ 17 ต.ค. 47 17:11:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป