CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถามการทำเรื่องขอน้ำหนักจากไทยไปอังกฤษค่ะ

ถามเรื่องการขอน้ำหนักจากไทยไปอังกฤษค่ะ  ถามให้แฟนนะค่ะเพราะท่าทางน้ำหนักต้องเกินแน่ๆเลยค่ะ นั่ง TG ได้20 กก. และได้บวกอีก 10 กก. (นักเรียน)  ทั้งหมดรวมเป็น 30 กก. ก็มีท่าทีที่จะไม่พอค่ะ เราสามารถทำเรื่องขอนำหนักเพิ่มอีกได้มั้ยค่ะ เพราะเคยอ่านกระทู้ในนี้แล้วมีคนขอเพิ่มแล้วเค้าให้เป็น Vocher แต่เป็นขากลับจากอังกฤษกัน อยากจะได้เพิ่มน้ำหนักบ้างจากไทยไปอังกฤษ ต้องทำเรื่องยังไง /ที่ไหน  ในกรุงเทพค่ะ     ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : PigLek - [ 26 ต.ค. 47 11:12:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป