CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ตามหาขนมญี่ปุ่นร้าน colombin

ตามหาคุกกี้ร้านColombin ค่ะ
    เคยทานจากที่นายญี่ปุ่นกับแขกซื้อมาฝาก
    เป็นคุกกี้เหมือนขนมไข่กรอบๆค่ะ มีหลายแบบ ทั้งแผ่นทั้งโรล  อร่อยมากๆ
    ไม่ทราบว่ามีขายที่ไหน เมืองไหน (เดาว่านาโงยาค่ะ เพราะบริษัทอยู่นาโงยา)
    มีเวบไซท์บ้างมั้ยคะ
    อ่านข้างกล่องไม่มีภาษาอังกฤษเลยค่ะ  แล้วจะพยายามเอารูปมาให้ดูนะคะ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 47 10:04:14

จากคุณ : Cuddle - [ 16 พ.ย. 47 10:03:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป