CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ฝากถามว่า Upper Second Class honour นี่ต้องได้คะแนนกี่ %

คือ มีคนรู้จัก เค้ากำลังเรียน MA อยู่ เค้าถามว่า กี่ % ถึงจะได้ Upper 2nd Class ครับ...

ปล. ให้เค้าดูใน Student handbook แล้ว...เค้าบอกว่าไม่มี มีแต่ ผ่านที่ 50% แล้วก็ Distinction ที่ 70% เลย

ผมเองก็งงๆ ไม่รู้เหมือนกัน...เลยฝากถาม
    ขอบคุณครับ

จากคุณ : Hidden Dragon - [ วันลอยกระทง 13:51:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป