CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ย่องมาส่งการบ้านที่ดองไว้ ก่อนสิ้นปีค่ะ....ครูอย่าตีนะ

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆแม่บ้านทุกท่าน ทั้งใหม่และเก่า
    สำหรับคนใหม่ๆก็ขอโทษด้วยนะคะ ที่ไม่ค่อยได้ไป
    ต้อนรับ.......การบ้านเหล่าทำแล้วก็ดองไว้ค่ะ ไม่รู้
    ป่านนี้ครูเองก็ลืมไปแล้วรึยัง ถ้าผ่านมาตรวจการบ้าน
    ด้วยเน้อ
    นอกจากนี้ก็มีเมนูที่ทำกินเอง มั่วบ้าง บางสูตรก็ปรับ
    เปลี่ยนตามจิว เอิ้กๆ  หรือแล้วแต่ของที่จะมีในตู้เย็น
    บางสูตรเป็นของแม่สามี ที่เรียกว่าถ้าทำไม่เหมือน
    เจ้านายกินสองคำแล้วอิ่ม ทีไปบ้านแม่เขา แทบจะ
    ขูดจาน....แต่แม่ก็ทำอร่อยจริงๆด้วยล่ะ

ขอโทษรูปใหญ่ไปหน่อย แต่ชอบใหญ่อ่ะ นานๆมาที
    ไม่ว่ากันนะ

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 47 16:33:29

จากคุณ : jewels - [ 16 ธ.ค. 47 15:43:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป