CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอถามเรื่องการแบ่งโซนของลอนดอน

ขอผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยค่ะ ว่าสามารถหาความรู้เกี่ยวกับ zone ต่างๆของ london ได้จากที่ใหนคะ เราจะทราบได้อย่างไรว่าจุดใหน อยู่โซนอะไร เพราะถ้าทราบจะได้สะดวกในการหาที่อยู่ เพื่อประหยัดค่าเดินทางในการไปเรียนหน่ะค่ะ อย่างเช่น    shepherd's bush และ holborn อยู่โซนใหนคะ เมื่อเราไปเรียนที่นั่นแล้วควรซื้อตั๋วเดินทาง แบบใหนคะจึงจะประหยัดที่สุด ช่วยตอบด้วยนะคะ/////ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : banana_th - [ 19 ธ.ค. 47 22:35:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป