CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เตือนคนใช้ THREE network

อยากมาแบ่งปันข้อมูลนะครับ คือว่า เดือนที่ผ่านมาได้บิลของ three มาเค้าไม่รวมเบอร์ที่ขึ้นด้วย 0870 ไว้ใน free mins นะครับ เค้าคิดนาทีละ 10p including VAT (tariff ผมคือ 500 mins anytime) มาบอกไว้เผื่อคนที่จะโทรเข้าเบอร์นี้นึกว่า มันรวมใน free mins ครับ ถ้าใครมีข้อมูลอะไรก็มาช่วยๆกันนะครับ

จากคุณ : hoi polloi - [ 20 ธ.ค. 47 07:34:17 A:82.35.58.66 X: TicketID:000761 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป