CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยหากระทู้<<<<Let's go out and take photos>>>>ของคุณคนไทยไกลบ้านหน่อยค่ะ

เคย Save ไว้แต่ตอนนั้นคอมพ์ที่บ้านเสียค่ะ อยากได้รูปในนั้นมากเลยค่ะ ทีนี้ก็เลย save แต่เลขกระทู้ไว้ ตอนนี้มาหาไม่เจอไปไหนไม่รู้ แต่ทำไมกระทู้ขึ้นต้นด้วย G3149420 ก็ไม่รู้ ใครเคยอ่านหาเจอช่วยหาด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : รักหวางหลุง - [ 20 ธ.ค. 47 20:54:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป