CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

*** เชิญเลือกโหวตคำขวัญประจำห้องหน่อยค๊า งวดสุดท้ายแล้ว ***

\" รอบๆ เกาะอังกฤษแห่งนี้ มีทั้งเรื่องเรียน เรื่องเที่ยว การใช้ชีวีต จิปาถะ มีสาระบ้าง ไร้สาระบ้าง พวกเราเป็นเหมือนครอบครัว เป็นพี่ เป็นน้อง ยินดีต้อนรับ และเต็มใจช่วยเหลือจ้า \" โดย หมูเส้น (3 คน)
      \"มิตรภาพและเรื่องราวดีๆที่ข้ามทวีปมาพบกัน\" โดยน้องตะเกียง roman candle (18 คน)
      \"Thai the knot UK\" จากพี่ บีพี (6 คน)
      \"ไม่ว่าคุณจะอยู่มุมไหนของอังกฤษ ขอเชิญมาพักใจ ผ่อนคลายความเครียดจากการเรียนได้ที่พื้นที่ตรงนี้ คำถามที่ต้องการคำตอบมีรอคุณอยู่เสมอ\" จาก พี่จูน iamjunenumberone (1 คน)
      \"กาล..นาน กายห่าง มิตรภาพแบ่งปัน น้ำใจไหลรินในห้องอะราวนด์ยูเค\" โดย คุณ siangdin (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

9.68%
     58.06%
     19.35%
     3.23%
     9.68%

สวัสดีค่ะ  แบบว่า  กระทู้นี้ขอเป็นงวดสุดท้ายนะคะ  แบบว่าจะไปฉลองคริสมาสต์แล้ว  อิอิ  คือ  จากผลโหวตเลือกโลโก้ห้อง  อะราวด์ ยูเค  ของพวกเรา  และแล้วเราก้อได้  โลโกน้องหมีดุ๊กดิ๊ก  โดยพี่ปลาทู  ทีนี้  ก้อขาดแต่คำขวัญประจำห้องนะคะ  หมูเส้นรวบรวมมาให้ช่วยกันโหวตค่ะ  หรือถ้าใครมีไอเดียเด็ด  คำขวัญเก๋ๆ  ก้อส่งเข้ามาได้ค่ะ

ช่วยกันโหวตนิดส์นึงนะคะ  อยากให้เสร็จก่อนคริสมาสต์ค่ะ   ขอบคุณทุกเสียงนะคะ

จากคุณ : หมูเส้น - [ 22 ธ.ค. 47 00:15:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป