CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

น้ำหนักกระเป๋า ครับ ....

สวัสดีครับ ผมจะบินวันที่ 2 ม.ค. นี้แล้ว สายการบินไทยครับ โดยเขาให้น้ำหนัก 30 กิโล แต่ปัญหาคือ มัน 34.5 โลแล้วครับ ( แต่จัดครบ100% แล้วนะ ) แบบว่า เท่าที่ดูมันจำเป็นจริงๆแล้วครับ เอาออกไม่ไหวแล้ว .... แต่ว่า ที่หิ้วขึ้นเครื่องก็มีโน๊ตบุ๊คครับ กะหนังสือ นิดหน่อย ก็เกือบๆ 7 โลและ .... แบบว่าเพื่อนๆ เคยมีประสบปัญหาน้ำหนักกระเป๋าโหลดใต้เครื่อง เกินมั้ยครับ แล้วเพื่อนๆ แก้ปัญหายังงัย ช่วยบอกผมมั่งนะค๊าบ

จากคุณ : โรบินฮูดตะวันออก - [ 28 ธ.ค. 47 23:47:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป