CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เกรงใจที่อาจารย์ต้องเขียนด้วยลายมือในใบรับรองตามฟอร์มของมหาลัย ปรินท์ออกมาแล้วแนบส่งถือว่าผิดกติการ้ายแรง!!มั้ยคะ

ถ้าจะสมัครปริญญาเอกว่าจะยื่นซัก 8 ที่ แต่เดี๋ยวนี้มหาลัยเค้าจะมีแบบฟอร์มผู้รับรองที่มีเนื้อที่ให้กรอกรายละเอียดส่วนตัวของอาจารย์ที่รับรองเราและความคิดเห็น ซึ่งตรงส่วนกรอกรายละเอียดของอาจารย์มันไม่มีปัญหา แต่ความคิดเห็นอาจารย์ที่มีเกี่ยวกับเรามันก็ข้อความเดียวกันเหมือนกัน ถ้าจะให้อาจารย์เขียนด้วยลายมือ 8 ครั้ง เราเกรงใจอาจารย์ แล้วถ้าปรินท์แนบส่งไป โดยทำให้ในฟอร์มที่มหาลัยเค้าให้มาในส่วนความคิดเห็นนี้ก็จะว่างเปล่า
    จะทำได้มั้ยคะ หรือผิดมารยาทอย่างแรง!!
    คือจะสมัครจำนวนมหาลัยให้น้อยเราก็กลัวหลุด ทุกคนช่วยแนะนำด้ววยนะคะ

จากคุณ : Inthanon - [ 5 ม.ค. 48 18:53:31 A:202.28.26.135 X: TicketID:001389 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป