CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มาเรียนที่ UK หางานทำกันยังไงบ้างอ่ะครับ

คือว่าเพิ่งมาถึงครับ อยากทราบว่าเราจะเปิดบัญชีเงินฝากได้ยังไงบ้างครับ แล้วก็เรื่องงานอ่ะครับเค้าเริ่มต้นหากันยังไงครับ เริ่มไม่ถูกเลย หาบ้านพักด้วยครับ

หลายอย่างในหัวข้อเดียว รบกวนผู้มีประสบการณ์แนะนำด้วยครับ คือว่าอย

จากคุณ : geniusbar - [ 15 ม.ค. 48 00:10:04 A:17.255.248.6 X: TicketID:044046 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป