CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอความกรุณาค่ะ(กลุ้มใจ)..จำเป็นมั้ยค่ะว่าโรงเรียนภาษานั้นต้องมี British Councilรับรอง จึงจะของวีซ่าได้

ลงเรียนภาษากับโรงเรียนภาษา จำเป็นมั้ยค่ะว่าโรงเรียนภาษานั้นต้องมี British Councilรับรอง จึงจะของวีซ่าได้ ถ้ามีอย่างอื่นรับรองได้มั้ยค่ะ
    ถามอีกหน่อยนะค่ะ1. Princes College ,2. The English Studio Languge School ,3. The london City Institute   3 โรงเรียนนี้มีอันไหนมี British Council บ้าง แล้วใครเคยเรียนทั้ง 3 ที่นี้บ้าง เป็นอย่างไรบ้าง   รบกวนเยอะหน่อยนะค่ะ  ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : PigLek - [ 15 ม.ค. 48 23:33:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป