CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากถามความรู้สึกคุณแม่บ้านที่มีลูกเล็กๆๆค่ะ ว่า.....

รู้สึกอย่างไรที่มีคนอื่น ใกล้บ้านที่เราไม่รู้จัก มาจับมาหอมแก้มลูกเรา ... ส่วนตัวดิฉันรู้สึกว่า เฮ้ยอ่อ นี้คุณเป็นใครมาจากไหนเนี้ย เนื้อตัวสะอาดบ้างรึป่าว อยู่ๆๆมาหอมมาจับ ..อย่าหาว่าดิฉันคุณนายเลยค่ะ แต่ดิฉันรู้สึกจิงๆว่าไม่ดีเลยไม่ใช่ลูกใช่หลานแต่มาจับมาหอม ...เคยมีประสบการณ์ไม่ดีน่ะค่ะ คือแม่ของดิฉันก้ออุ้มเจ้าตัวเล็กไป สนทนาตามสมาคมแม่บ้าน ทีนี้ มีเด็กวัยรุ่นซึ่งคุณแม่ดิฉันก้อ รุ้จักดีมาขออุ้มต่อหน้าต่อตาดิฉัน...ไอ้เรารึก้อไม่ได้ว่าไร แต่คุณเธอจูบปากลูกดิฉันเลยค่ะ น้ำลายลูกดิฉันเงี้ย ยืดติดเหล็กดัดยัยเด็กนั้นเลย เห็นแล้วโกรธมากกกก...มีที่ให้หอมเยอะแยะทำไมต้องหอมตรงปากฟร่ะ...หลังจากนั้น เจ้าตัวเล็กติดเชื้อไทฟรอยส์ซึ่งเราก้อไม่รู้ว่ามาจากอะไรบ้าง คุณหมอก้อได้แต่บอกว่า มาจากอะไรก้อได้ที่เข้าปากเด็ก ... เซ็งค่ะ ..... อยากรู้ค่ะ ว่าคุณแม่บ้าน มีประสบการณ์แบบนี้กันบ้างไม ค่ะ

จากคุณ : beachstars - [ 17 ม.ค. 48 13:06:37 A:61.91.31.196 X: TicketID:085499 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป