CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

พวก Oxford , LSE , King's College เข้ายากรึเปล่าคะ

ตอนนี้กำลังเริ่มจะส่งใบสมัครยูแล้วล่ะคะ แล้วพวกเอกสารต่างๆที่มีมันก็มีจำกัด อยากเอาไว้สมัครที่ที่คิดว่าได้ชัวร์ๆดีกว่า แล้วทีนี้อยากทราบว่าถ้าเราจะสมัครยูที่กล่าวมาข้างต้นนี้ พอจะมีสิทธิรึเปล่าคะ หรือว่าต้องเก่งมากๆๆๆจริงๆ เราได้ เกียรตินิยมอันดับ 2 จากธรรมศาสตร์อะคะ IELTS ยังไม่ได้สอบ เราเลยอยากลองลุ้นดูว่าถ้าเราส่งพวกใบสมัครยูพวกนี้ไป แล้วยูจะตอบรับรึเปล่า หรือว่าอย่าไปส่งเลยเสียเวลา เสียดายเอกสารเปล่าๆ แต่ถ้ามีลุ้นมันก็ดีใช่มั๊ยคะ ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยคะ จะได้เริ่มๆทยอยส่งใบสมัครซะที ขอบคุณคะ

จากคุณ : + + Fake + + - [ 27 ม.ค. 48 07:06:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป