CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

นักเรียนไทยไปเรียน ลอนดอน แล้วพึ่งโมเดลลิ่ง

มีปะค่ะ ที่ไปเรียนอยู่อังกฤษแล้วหาโมอยู่อ่ะค่ะ
    มันเป็นงานที่ได้เงินมาง่าย แต่ก็ต้องดูแลหน้าตา รูปร่างด้วย
    มีป่ะค่ะที่ไม่ไปเป็นเด็กเสิร์ฟ เด็กขายของอ่ะค่ะ

อยากไปต่อ มัธยมปลายที่นู้นอ่ะ
    อยู่เมืองไทยแล้วเป็นนางแบบอ่ะค่ะ
    เดินแบบ ถ่ายแบบเรื่อยไป
    กลัวไปลอนดอนแล้วต้องไปหา เอเจนซี่
    เพราะอยู่เมืองไทยก็มีพี่ที่รู้จัก
    คือเราเป็นนางแบบอิสระอ่ะค่ะ
    ไม่ค่อยชินกะการมีเอเจนซี่
    กลัวหักเปอร์เซ็นต์เราเยอะอ่ะค่ะ งก เหอๆ
    ยังไงก็ช่วยชี้แนะหน่อยนะค่ะ
    ไปที่นู้นไม่มีใครรู้จักเรา คงต้องไปนับ1 ใหม่
    เนอะว่ามั๊ย

จากคุณ : model - [ 14 ก.พ. 48 22:41:18 A:61.90.114.64 X: TicketID:088205 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป