CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มี short course อะไรใน london น่าสนใจบ้างไม๊คะ

คือว่าตอนนี้กำลังเรียนโทอยู่ใน Birmingham อ่ะค่ะ...แต่ว่า course ที่เรียน แค่สิบเดือนเอง อยากอยู่ ต่ออีกหน่อยจะได้ฝึกภาษาด้วยย ไม่อยากเข้าโรงเรียนภาษาเฉยๆ แต่ไม่รู้ว่าจะหาอะไรไรียนต่อสั้นๆ ที่เป็น diploma ดีอ่ะค่ะ อยากได้เป็น course business นานไม่เกินครึ่งปี หรือไม่ก็เป็น course design packaging สำหรัับคนที่ไม่มีพื้นได้อ่ะค่ะ ตอนนี้กำลังเรียน marketing อยู่ สนใจเรื่อง consumer goods โดยเฉพาะเรื่องของอาหาร...ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่าาา

จากคุณ : pleapple - [ 4 มี.ค. 48 03:44:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป